ขาย คอนโด เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 12A ขนาด 60 ตร.ม.

ข้อมูลห้อง The Line Phahonyothin Park Condominium

รูปแบบห้อง ชั้น อาคาร พื้นที่ห้อง
2 1 12A fl. - 60 m2
The Line Phahonyothin Park
ต้นลาดพร้าว ห้าแยกลาดพร้าว เซ็นทรัลลาดพร้าว ยูเนี่ยนมอลล์ พหลโยธิน 24
หากสนใจจะซื้อห้องนี้สามารถ add line เพื่อสอบถามเจ้าหน้าที่
หรือ ทำการจองห้องเพื่อนัดวันดูห้องจริง
ได้ตามที่ลูกค้าสะดวกค่ะ
  ข้อมูลโครงการ คอนโด เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค
ชื่อโครงการ คอนโด เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค (The Line Phahonyothin Park)
เจ้าของโครงการ บริษัท แสนสิริ จำกัด (มหาชน)
เนื้อที่ทั้งหมด 2 ไร่ ตร.ม
จำนวนยูนิต 880 ยูนิต
จำนวนตึก 1 ตึก
จำนวนชั้น 32 ชั้น
ลักษณะห้อง • 1 ห้องนอน ขนาดพื้นที่ใช้สอย 31.75-32.75 ตร.ม.
• 2 ห้องนอน ขนาดพื้นที่ใช้สอย 58.75-60.75 ตร.ม.
• Duplex ขนาดพื้นที่ใช้สอย 79.50-82.25 ตร.ม.
ที่จอดรถทั้งหมด

คิดเป็น 60% หรือ ประมาณ 520 คัน ไม่รวมการจอดซ้อนคัน

ลิฟท์ ลิฟต์โดยสาร 6 ตัว
ลิฟต์บริการ 1 ตัว

ขนส่งสาธารณะ • ถนนพหลโยธิน
• รถไฟฟ้า BTS ห้าแยกลาดพร้าว (สายสีเขียวส่วนต่อขยาย)
• รถไฟฟ้า MRT พหลโยธิน
เลี้ยงสัตว์ได้หรือไม่ ❌ ไม่ได้
ที่ตั้ง ถ.พหลโยธิน แขวงจอมพล เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร
โซน ต้นลาดพร้าว ห้าแยกลาดพร้าว เซ็นทรัลลาดพร้าว ยูเนี่ยนมอลล์ พหลโยธิน 24
รหัส
LPP10-0138
SALE
ราคาขาย
5,990,000
THB
2 1
ชั้น 12A
ตึก -
60 ม.2
SALE 🏠🌃 ขายด่วน คอนโด เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค 🏠🌃

🎀 ขนาด 60 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 12A 🎀

📝 เงื่อนไขการเช่า: สัญญา 1 ปี + เงินประกัน 1 เดือน + เงินประกัน 2 เดือน

ก็นัดหมายทำสัญญาซื้อขายได้เลย

5,990,000 บาท

ราคาขาย

รหัสขาย : LPP10-0138

  ซื้อเลย  

🏠🌃 ขายด่วน คอนโด เดอะ ไลน์ พหลโยธิน พาร์ค 🏠🌃

🎀 ขนาด 60 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 12A 🎀

⭐ สิ่งอำนวยความสะดวก ⭐

✅  เฟอร์นิเจอร์/เครื่องใช้ไฟฟ้า

รหัสขาย LPP10-0138
แชร์ประกาศนี้
รายละเอียดราคาห้อง
ราคารวม 5,990,000 บาท
รายละเอียดราคาห้อง
ราคารวม 5,990,000 บาท
ราคาเฉลี่ย 99,833.33 บาท/ตร.ม.