ขาย คอนโด เมโทร พาร์ค สาทร 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 2 ขนาด 56 ตร.ม.

ข้อมูลห้อง Metro Park Sathorn Condominium

รูปแบบห้อง ชั้น อาคาร พื้นที่ห้อง
2 1 2 fl. 56 m2
Metro Park Sathorn
ท่าพระ วุฒากาศ บางหว้า โพธิ์นิมิตร ตลาดพลู
หากสนใจจะซื้อห้องนี้สามารถ add line เพื่อสอบถามเจ้าหน้าที่
หรือ ทำการจองห้องเพื่อนัดวันดูห้องจริง
ได้ตามที่ลูกค้าสะดวกค่ะ
  ข้อมูลโครงการ คอนโด เมโทร พาร์ค สาทร
ชื่อโครงการ คอนโด เมโทร พาร์ค สาทร (Metro Park Sathorn)
เจ้าของโครงการ บริษัท พร็อพเพอร์ตี้เพอร์เฟค จำกัด (มหาชน)
จำนวนยูนิต 1250 ยูนิต
จำนวนตึก 15 ตึก
จำนวนชั้น 8 ชั้น
ลักษณะห้อง สตูดิโอ, 1 ห้องนอน, 2 ห้องนอน
34.74 – 60 ตารางเมตร
เลี้ยงสัตว์ได้หรือไม่ ❌ ไม่ได้
ที่ตั้ง ซอยวุฒากาศ 21 ถนนวุฒากาศ แขวงตลาดพลู เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร
โซน ท่าพระ วุฒากาศ บางหว้า โพธิ์นิมิตร ตลาดพลู
รหัส
MT27-0379
SALE
ราคาขาย
2,390,000
THB
2 1
ชั้น 2
ตึก
56 ม.2
SALE 🌆 ขาย คอนโด เมโทรพาร์ค สาทร ห้องสวย รีโนเวทใหม่พร้อมอยู่

🛏️ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
📐 ขนาด 56 ตร.ม.
🌆 ชั้น 2
🔨 รีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่

❄️ แอร์ใหม่ 3 เครื่อง

ก็นัดหมายทำสัญญาซื้อขายได้เลย

2,390,000 บาท

ราคาขาย

รหัสขาย : MT27-0379

  ซื้อเลย  

🌆 ขาย คอนโด เมโทรพาร์ค สาทร ห้องสวย รีโนเวทใหม่พร้อมอยู่

🛏️ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
📐 ขนาด 56 ตร.ม.
🌆 ชั้น 2
🔨 รีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่

❄️ แอร์ใหม่ 3 เครื่อง
🪑 เฟอร์นิเจอร์ใหม่ครบ พร้อมเข้าอยู่

รหัสขาย MT27-0379
แชร์ประกาศนี้
รายละเอียดราคาห้อง
ราคารวม 2,390,000 บาท
รายละเอียดราคาห้อง
ราคารวม 2,390,000 บาท
ราคาเฉลี่ย 42,678.57 บาท/ตร.ม.